The Power Of E
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn của lớp 9E - Trường Trung học cơ sở Thái Thịnh.
Chúc bạn có khoảng thời gian vui vẻ tại forum !!!
The Power Of E
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn của lớp 9E - Trường Trung học cơ sở Thái Thịnh.
Chúc bạn có khoảng thời gian vui vẻ tại forum !!!
The Power Of E
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
The Power Of E

The power of us - Together, We've got the power

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» [Ckuột] USB mất.. post tạm lên đây
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby Penny 12 Wed May 09, 2012 7:15 pm

» chán thế cơ chứ....................
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby bum_yeu_chun Thu Nov 24, 2011 2:07 pm

» Lý Tiểu Long gọi = bố
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby DeltaWarrior Sat Nov 12, 2011 9:19 pm

» [Chi] Áo lớppppppppp \m/
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby ♥ 勇敢的哨子 ♥ kòY ♥ Mon Oct 31, 2011 10:26 pm

» Nộp tiền ủng hộ đồng bào lũ lụt
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby ٩(●.•̃)cKuột Bé(๏̮͡๏)۶ Sun Oct 16, 2011 10:23 pm

» Sinh văn Học :))=))
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby mr_fox_19xx Mon Oct 03, 2011 9:08 pm

» Giáo Dục Công Dân
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby ♥ 勇敢的哨子 ♥ kòY ♥ Sat Oct 01, 2011 3:17 pm

» [Chi] Kisses that make me crazyyyyy
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby Penny 12 Sun Sep 25, 2011 12:47 pm

» Thời khóa biểu mới nè bà con
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby mr_fox_19xx Sat Sep 24, 2011 8:00 pm

» Anh đã quay trở lại với sự lợi hại gấp đôi
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby ٩(●.•̃)cKuột Bé(๏̮͡๏)۶ Sat Sep 17, 2011 11:08 pm

» TVF. Diển đàn giải trí.
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby nhoxkjo Fri Sep 02, 2011 12:28 pm

» [Chi] Tiffany Is Mine :")
Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Emptyby Penny 12 Fri Sep 02, 2011 10:37 am

Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm

Go down 
mr_fox_19xx
Illidan_Stormrage=.=
Bánh Kem
lyk_tko
dưa chuột hihi
9 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
dưa chuột hihi
Member
dưa chuột hihi

Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptySun May 15, 2011 9:18 am

Super{Bin} đã viết:
Yên trí. Tao không đưa đâu Bé cười đểu Thế tao đưa mày 1k nhé Bé cười đểu gọi là tấm lòng Bé cười đểu
tấm lòg của mày ckỷ đág giá 1k tkôi àk....ckán >< bé sưng đầu
DeltaWarrior
Member
DeltaWarrior

Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptySun May 15, 2011 9:53 am

rua_love_97 đã viết:
lấy chồng mà k có cha sứ thì nói làm j
Bé nháy mắt
Cho hỏi pạn này là pạn nào dzậy ta??????
DeltaWarrior
Member
DeltaWarrior

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptySun May 15, 2011 10:14 am

duackuot_love đã viết:
Super{Bin} đã viết:
Yên trí. Tao không đưa đâu Bé cười đểu Thế tao đưa mày 1k nhé Bé cười đểu gọi là tấm lòng Bé cười đểu
tấm lòg của mày ckỷ đág giá 1k tkôi àk....ckán >< bé sưng đầu
Ây à... Thiện tai thiện tai...
Chết kệ mày! Bé cười đểu
Bánh Kem
Mod
Bánh Kem

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptySun May 15, 2011 12:18 pm

- Vẫn phải đòi lại công lý chớ... Bé cười đểu
Illidan_Stormrage=.=
Mod
Illidan_Stormrage=.=

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptySun May 15, 2011 1:18 pm

1k còn mún gì. Đấy là còn cho. Chứ k tấm lòng thỳ đếk cho Bé liếc đểu
dưa chuột hihi
Member
dưa chuột hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptySun May 15, 2011 2:23 pm

ờm kô thík cko tkì tkôi ..... đếk cko tkì tkôi tkà mày ckúc mừg còn hơn đưa 1k nkớ
ngố cute
Member
ngố cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 3:19 pm

bọn m làm t tủi thân r đấy:( buồn wa'......khóc r:((
t là a e tốt vs p.a, k bh t đi cướp ck nó cả:(
sao số m` lại đen thế này:(
phog: k fải là nó k lấy, nó đồg í làm ck nhưg k cho cưới thôi:((
càg nói lại càg buồn:((
Bé bầm tím Bé bầm tím Bé bầm tím Bé bầm tím
Penny 12
Admin
Penny 12

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 3:24 pm

tóm lại vẫn là quyến rũ ck` của pa =))
https://thepowerofe.forumvi.com
Bánh Kem
Mod
Bánh Kem

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 5:48 pm

Hokie đã viết:
tóm lại vẫn là quyến rũ ck` của pa =))

- Không phải là "Quyến rũ"... mà là "Lợi dụng"... Bé liếc đểu
Illidan_Stormrage=.=
Mod
Illidan_Stormrage=.=

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 6:00 pm

Lòng tham k đáy. Hài
Bánh Kem
Mod
Bánh Kem

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 6:07 pm

Super{Bin} đã viết:
Lòng tham k đáy. Hài

- Không biết ai mới là người cuối cùng...
dưa chuột hihi
Member
dưa chuột hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 6:29 pm

Tham Lam đã viết:
e tin a màk con ckuột nó mới quyến rũ ck em í ạ lúc e vừa mới lấy tkằg phong xog con ckuột nó đã bảo ngay vz tkằg phong là '' phong ơi lấy t đi'' ckả lẽ lại vác ckổi oák nó màk nó đã cân 5 rồi nkớ e bị cko ra rìa rồi Bé bầm tím Bé bầm tím
mr_fox_19xx
Member
mr_fox_19xx

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyTue May 17, 2011 7:38 pm

Tham Lam đã viết:
ê tao đòng ý bao giờ
chú đừng có chém
đừng cậy tham lam mà lợi dụng tao nhé
tao có anh Quốc làm bảo kê rồi
Bé liếc đểu Bé liếc đểu Bé liếc đểu
dưa chuột hihi
Member
dưa chuột hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 1:53 pm

Quốc vz Nga ư cuộc ckiến kô cân sức đây ai cx có võ độc ckiêu hết í màk e cổ vũ cko a Nga ạk híhí
Bé nháy mắt
Bánh Kem
Mod
Bánh Kem

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyWed May 18, 2011 5:27 pm

- Phương Anh cứ nhầm... so về trọng lượng thì Quốc không bằng Nga... so về "võ công" thì Nga còn thua xa anh Quốc... Bé cười đểu
DeltaWarrior
Member
DeltaWarrior

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyThu May 19, 2011 1:07 pm

Bánh Kem đã viết:
- Phương Anh cứ nhầm... so về trọng lượng thì Quốc không bằng Nga... so về "võ công" thì Nga còn thua xa anh Quốc... Bé cười đểu
Công nhận!
Anh Quốc có tuyệt chiêu "Hà hơi chín chuối" rất lợi hại, k0 thể xem thường!
Bé cười đểu
Tuy nhiên, nói vậy k0 đồng nghĩa là chúng ta đánh giá thấp Tham Lam.
Tham Lam có một chiêu thức đáng sợ: Tham Lam vô độ, chiêu thức này có thể giúp Tham Lam làm tàn dời trai/gái của rất nhiều mem lớp mình. Cứ nhìn Bin thì biết! Bé cười đểu
Nói túm lại, đây là 1 trận đấu đỉnh cao k0 thể bỏ lỡ! Bé cười đểu
mr_fox_19xx
Member
mr_fox_19xx

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyThu May 19, 2011 3:31 pm

trungheavy đã viết:
Bánh Kem đã viết:
Công nhận!
Bé cười đểu
Tham Lam có một chiêu thức đáng sợ: Tham Lam vô độ, chiêu thức này có thể giúp Tham Lam làm tàn dời trai/gái của rất nhiều mem lớp mình. Cứ nhìn Bin thì biết! Bé cười đểu
liệt kê thiếu rồi
cách ko tụt khóa quần nữa
Illidan_Stormrage=.=
Mod
Illidan_Stormrage=.=

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyThu May 19, 2011 5:00 pm

Độc chiêu bí truyền mà lại bỏ Bé liếc đểu
DeltaWarrior
Member
DeltaWarrior

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyFri May 20, 2011 12:38 pm

mr_fox_19xx đã viết:
trungheavy đã viết:
Bánh Kem đã viết:
Công nhận!
Bé cười đểu
liệt kê thiếu rồi
cách ko tụt khóa quần nữa
Sr, chưa kịp cập nhật! Bé cười đểu
DeltaWarrior
Member
DeltaWarrior

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyFri May 20, 2011 12:41 pm

Tham Lam đã viết:
"t là a e tốt vs p.a, k bh t đi cướp ck nó cả:("
Có thật k0 đây? Cái dạng giỏi lợi dụng như mày thì khó tin lắm! Bé cười đểu
ngố cute
Member
ngố cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyMon May 23, 2011 2:59 pm

đm bọn m......càg nói càg ghét.....ờk đấy
t lợi hại đấy....thế thì bọn m fải cẩn thận đấy.....
bọn m k xử lí k đk, càg làm bậy:)) a cho mấy chú đi đời luôn nhá
a vẫn bít e luôn ủg hộ a p.a à:))
dưa chuột hihi
Member
dưa chuột hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyWed May 25, 2011 7:23 am

cmày nói người khác hơi qá đág rồi đấy nó là người sức ckịu đựg cx vừa tkôi đ** fải cái kiểu lôi nkau vào đấy nói nó tkế đâu trêu cx có mức độ tkôi ...
DeltaWarrior
Member
DeltaWarrior

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyWed May 25, 2011 9:05 am

Tham Lam đã viết:
đm bọn m......càg nói càg ghét.....ờk đấy
t lợi hại đấy....thế thì bọn m fải cẩn thận đấy.....
bọn m k xử lí k đk, càg làm bậy:)) a cho mấy chú đi đời luôn nhá
a vẫn bít e luôn ủg hộ a p.a à:))
Dzậy là thừa nhận rùi nhé, còn chối nữa k0 đây?
Illidan_Stormrage=.=
Mod
Illidan_Stormrage=.=

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 EmptyWed May 25, 2011 10:03 am

Thằng trí này. im đi. MÀy không thấy mày đang bị chửi mà còn cố trêu nó
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm   Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm - Page 2 Empty

Hn tớ lấy ckồg rồi....người hết độc thân nkưg tyêu còn độc tkân lắm
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2