The Power Of E
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn của lớp 9E - Trường Trung học cơ sở Thái Thịnh.
Chúc bạn có khoảng thời gian vui vẻ tại forum !!!
The Power Of E
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn của lớp 9E - Trường Trung học cơ sở Thái Thịnh.
Chúc bạn có khoảng thời gian vui vẻ tại forum !!!
The Power Of E
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
The Power Of E

The power of us - Together, We've got the power

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» [Ckuột] USB mất.. post tạm lên đây
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby Penny 12 Wed May 09, 2012 7:15 pm

» chán thế cơ chứ....................
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby bum_yeu_chun Thu Nov 24, 2011 2:07 pm

» Lý Tiểu Long gọi = bố
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby DeltaWarrior Sat Nov 12, 2011 9:19 pm

» [Chi] Áo lớppppppppp \m/
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby ♥ 勇敢的哨子 ♥ kòY ♥ Mon Oct 31, 2011 10:26 pm

» Nộp tiền ủng hộ đồng bào lũ lụt
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby ٩(●.•̃)cKuột Bé(๏̮͡๏)۶ Sun Oct 16, 2011 10:23 pm

» Sinh văn Học :))=))
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby mr_fox_19xx Mon Oct 03, 2011 9:08 pm

» Giáo Dục Công Dân
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby ♥ 勇敢的哨子 ♥ kòY ♥ Sat Oct 01, 2011 3:17 pm

» [Chi] Kisses that make me crazyyyyy
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby Penny 12 Sun Sep 25, 2011 12:47 pm

» Thời khóa biểu mới nè bà con
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby mr_fox_19xx Sat Sep 24, 2011 8:00 pm

» Anh đã quay trở lại với sự lợi hại gấp đôi
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby ٩(●.•̃)cKuột Bé(๏̮͡๏)۶ Sat Sep 17, 2011 11:08 pm

» TVF. Diển đàn giải trí.
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby nhoxkjo Fri Sep 02, 2011 12:28 pm

» [Chi] Tiffany Is Mine :")
Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Emptyby Penny 12 Fri Sep 02, 2011 10:37 am

Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))

Go down 
Penny 12
tieukimngu
dưa chuột hihi
7 posters
Tác giảThông điệp
dưa chuột hihi
Member
dưa chuột hihi

Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptyThu Apr 07, 2011 6:04 pm

bh tớ 13 tuổi nkưg tớ fải xin tkú tkật vz các cậu tớ cực kì mê đọc truyện cổ tík luôn í.....tớ có tkể đọc truyện ở bất kì ckỗ nào tớ tkấy hứg tkú.....vd nkư :
+ khi rảk rỗi ( tất nkiên r` )
+ khi đi ỉa ( xl vỳ mất vsik nkưg tkực sự là nó rất tkú vị , có t.gian cứ tkoải mái màk tkử nkớ. mê luôn í ckứ :))
+ khi vào hiệu sák ( toàn đọc trộm í màk :D )
+ nkư bh đây này ..hớ hớ

Bé nháy mắt Bé nháy mắt
ai có cùg sở thík vz tớ tkỳ cứ ới tớ 1 pkát nkớ..hì hì...các cậu biết tớ là con hâm nào r` màk.... Bé ăn kẹo Bé ăn kẹo

Qua bài tkuyết trìk trên ta có tkể tkấy đc dù đã 13 tuổi nkưg ckưa ckắc ckúg ta đã lớn đâu,và hơn nữa các cậu có tkể tkấy rằg tớ NGÂy TKƠ ckứ kô TKAM LAM nkớ... bé đọc sách bé đọc sách Bé ăn kẹo bé love Bé cười đểu
tieukimngu
Member

Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptySat Apr 09, 2011 9:47 pm

cO^ng nhA^n. dOc. truy3n. cO^? tjck rA^t' thu' vj.
dưa chuột hihi
Member
dưa chuột hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptySun Apr 10, 2011 5:03 pm

uầy .... cái bạn này là bạn nào tớ ứ cần biết ckỷ cần biết bạn này có ckug sở thík vz mìk...ố là la...ckứg tỏ mìk kô fải con điên duy nkất trên trái đất này..hố hố :X :X :)) :D Bé nháy mắt bé love
Penny 12
Admin
Penny 12

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptySun Apr 10, 2011 6:21 pm

Haha Bé liếc đểu
Đừng có mà chém gió nhá Bé liếc đểu
Rõ ràng trong nhà vs nhà a có mỗi 3 quyển truyện chẳng liên quan đến cổ tích Bé cười đểu
https://thepowerofe.forumvi.com
Bánh Kem
Mod
Bánh Kem

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptySun Apr 10, 2011 7:30 pm

Ý giời... đi vs mà cũng đọc... ngồi trong đó ngửi "mùi thơm" à... Bé cười đểu
Illidan_Stormrage=.=
Mod
Illidan_Stormrage=.=

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptySun Apr 10, 2011 9:15 pm

duackuot_love đã viết:
uầy .... cái bạn này là bạn nào tớ ứ cần biết ckỷ cần biết bạn này có ckug sở thík vz mìk...ố là la...ckứg tỏ mìk kô fải con điên duy nkất trên trái đất này..hố hố :X :X :)) :D Bé nháy mắt bé love
Thế thì là hai người điên giống nhau :))) Bé cười đểu Bé cười đểu
dưa chuột hihi
Member
dưa chuột hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptyMon Apr 11, 2011 5:06 pm

Ckuột điên : tkèm màk ckém gió nkớ ckả qa là cái quyển truyện đấy đọc trên 1 tỉ lần r` ckưa mua đc quyển mới nên để tạm mấy quyển khác vào tkôy,tkảo nào màk mấy hn mất hết cả hứng để đi ỉa đaâ này .....@@ ckán ckết !!! Bé nháy mắt Bé nháy mắt Bé nháy mắt

Hoàng điên : cậu ơi , cậu ckưa đi vsinh bh hay sao màk ko biết đặc điểm để nkận dạg fòg vsink để kô bị vào nkầm là nó có mùi tkơm đặc trưg riêg của nó màk..cái nào màk ckả tkế ~~ Bé nháy mắt Bé ngượng
ngố cute
Member
ngố cute

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptySat Apr 16, 2011 2:46 pm

thật là, nói chn thế đấy
p.a dở: cô đừg có mà đk thể nói xấu tôi nghe
con gái là fải ăn nói tử tế, dịu dàg..... nghe chưa
٩(●.•̃)cKuột Bé(๏̮͡๏)۶
Member
٩(●.•̃)cKuột Bé(๏̮͡๏)۶

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptySun Apr 17, 2011 7:53 am

duackuot_love đã viết:
bh tớ 13 tuổi nkưg tớ fải xin tkú tkật vz các cậu tớ cực kì mê đọc truyện cổ tík luôn í.....tớ có tkể đọc truyện ở bất kì ckỗ nào tớ tkấy hứg tkú.....vd nkư :
+ khi rảk rỗi ( tất nkiên r` )
+ khi đi ỉa ( xl vỳ mất vsik nkưg tkực sự là nó rất tkú vị , có t.gian cứ tkoải mái màk tkử nkớ. mê luôn í ckứ :))
+ khi vào hiệu sák ( toàn đọc trộm í màk :D )
+ nkư bh đây này ..hớ hớ

Bé nháy mắt Bé nháy mắt
ai có cùg sở thík vz tớ tkỳ cứ ới tớ 1 pkát nkớ..hì hì...các cậu biết tớ là con hâm nào r` màk.... Bé ăn kẹo Bé ăn kẹo

Qua bài tkuyết trìk trên ta có tkể tkấy đc dù đã 13 tuổi nkưg ckưa ckắc ckúg ta đã lớn đâu,và hơn nữa các cậu có tkể tkấy rằg tớ NGÂy TKƠ ckứ kô TKAM LAM nkớ... bé đọc sách bé đọc sách Bé ăn kẹo bé love Bé cười đểu

ặc kậu tkat. tởm :)) =))
tớ mới chỉ vừa xả hơi vừa nt hoặc ckat' thoi =))
dưa chuột hihi
Member
dưa chuột hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptyTue Apr 19, 2011 1:13 pm

uầy...h tkỳ ai là người tởm đấy hả ???? @@ Bé nháy mắt
٩(●.•̃)cKuột Bé(๏̮͡๏)۶
Member
٩(●.•̃)cKuột Bé(๏̮͡๏)۶

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptyTue Apr 19, 2011 10:28 pm

duackuot_love đã viết:
uầy...h tkỳ ai là người tởm đấy hả ???? @@ Bé nháy mắt

há há há..... tất nkjên là kậu r0àj Bé nháy mắt
dưa chuột hihi
Member
dưa chuột hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptyWed Apr 20, 2011 12:57 pm

cậu nói cậu tởm ák tớ ngke kô rõ cko lắm....àk cậu bảo cậu tởm í hở :))
Penny 12
Admin
Penny 12

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptyWed Apr 20, 2011 4:38 pm

ối giời ơiiiiii =))=))
Vũ với Tham Lam có điểm chung nhé
Đó là nt hoặc chat trong lúc đi ị =))
Penny 12
Admin
Penny 12

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptyWed Apr 20, 2011 4:40 pm

ối giời ơiiiiii =))=))
Vũ với Tham Lam có điểm chung nhé
Đó là nt hoặc chat trong lúc đi ị =))
dưa chuột hihi
Member
dưa chuột hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) EmptyWed Apr 20, 2011 8:25 pm

qôi cái đt bh có nkiều ckức năg qá nkể...??? mìk gjà zồi cơ đấy :-p Bé nháy mắt 1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))   Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :)) Empty

Tớ là 1 qả dưa ckuột cực kì...cực kì iêu ckuyện cổ tík luôn íiiiiiiiiiii :))
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Ckuột] T-ara
» [Ckuột] USB mất.. post tạm lên đây
» [Ckuột]Ke$ha
» [Ckuột]Làm quen nào :">
» [Ckuột] Ft Island